Dukkan Bayanai
Na'urar bushewa da tacewa

Na'urar bushewa da tacewa

Na'urar bushewa da tacewa

 • Na'urar SHD Na'urar bushewa Na'urar bushewa
  Na'urar SHD Na'urar bushewa Na'urar bushewa

  Muna ba da mahimmanci ga ƙirƙira, musamman tare da haƙƙin mallaka akan SHD Series Refrigerated Compressed Air Dryers, ingantattun fasahar sa sun kai matakin ci gaba na duniya, kuma sun haɗa da babban suna a cikin kasuwar SHD Series Refrigerated Compressed Air Dryers. Ƙungiyarmu ba wai kawai tana da ƙwararrun masu bincike da kasuwa na tallace-tallace da cibiyar sadarwar sabis na ƙasar baki ɗaya ba, har ma abokan cinikin ƙasashen waje ne da aka ƙayyadaddun masu samar da alama.

  Duba Ƙari >>
 • Shirye-shiryen SHDH Babban Matsayin Mai Na'urar bushewa
  Shirye-shiryen SHDH Babban Matsayin Mai Na'urar bushewa

  Yanayin aiki da bayanan ƙira Tare da mai musayar zafi farantin, mai raba danshi, haɗa bututu da flanges, duk an yi su daga bakin karfe don hana lalata. Gas mai sanyi yana da abokantaka na ozone R134A ko R41OA. Ƙararrawar Dew Point - zaɓi ...

  Duba Ƙari >>
 • CTAAAH-001S/4.0S Bakin Karfe 40 Bar Tacewar iska mai sauƙin kulawa
  CTAAAH-001S/4.0S Bakin Karfe 40 Bar Tacewar iska mai sauƙin kulawa

  Fasaloli ■ Gidan tacewa yana ɗaukar daidaitaccen mashin sarrafa lamba da gwajin gwajin matsa lamba mai zafi, kayan sun haɗa da 316L, bakin karfe 304, ƙarfe na carbon da ƙirƙira aluminum, bi da bi 4.0mpa, 8.0 mpa bambanta ...

  Duba Ƙari >>
 • Haɗin kai na desiccant na'urar bushewa diffuser barga kuma abin dogaro
  Haɗin kai na desiccant na'urar bushewa diffuser barga kuma abin dogaro

  Sabuwar silenter yana amfani da babban zafin jiki da ulu mai ɗaukar sauti mai ƙarfi a matsayin babban jiki da kulawa ta musamman na masu yin shiru da sauran kayan da aka yi da kansu, don haɓaka hayaniyar. ..

  Duba Ƙari >>

Zafafan nau'ikan